Festo DFM-20-80-B-P-A-GF-AJ 532316
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede Þýskaland
Stýrisíll Festo DFM-20-80-B-P-A-GF-AJ  532316
more Images
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Stýrisíll
Framleiðandi:
Festo
Gerð:
DFM-20-80-B-P-A-GF-AJ 532316
Ástand:
gott (notað)
Verð og staðsetning
Staðsetning:
26215 Wiefelstede, Deutschland Þýskaland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A20229315
Tilvísunarnúmer:
36587
Uppfærsla:
síðast þann 07.10.2025
Lýsing
Guide cylinder, guide pneumatic cylinder, pneumatic cylinder, compact cylinder
-Manufacturer: Festo, Guide cylinder type DFM-20-80-BPA-GF-AJ 532316
-Piston: Ø 20 mm
-Stroke: 80 mm
-Max. pressure: 10 bar