Festo DFM-25-50-P-A-GF
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede Þýskaland
Stýrishylki Festo DFM-25-50-P-A-GF
more Images
Festo DFM-25-50-P-A-GF
Festo DFM-25-50-P-A-GF
Festo DFM-25-50-P-A-GF
Festo DFM-25-50-P-A-GF
Festo DFM-25-50-P-A-GF
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Stýrishylki
Framleiðandi:
Festo
Gerð:
DFM-25-50-P-A-GF
Ástand:
gott (notað)
Verð og staðsetning
Staðsetning:
26215 Wiefelstede, Deutschland Þýskaland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A5154807
Tilvísunarnúmer:
26253
Uppfærsla:
síðast þann 07.10.2025
Lýsing
Guide cylinder, guide pneumatic cylinder, pneumatic cylinder, compact cylinder
-Manufacturer: Festo, Guide cylinder type DFM-25-50-PA-GF
-Piston: Ø 25 mm
-Stroke: 50 mm
Gjdpef Sl U Defx Ad Usit
-Max. pressure: 10 bar