DNN-63-10-A
Pneumatic strokka
Festo
DNN-63-10-A
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede
Upplýsingar um vélina
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- 26215 Wiefelstede, Deutschland
- A8048066
- Tilvísunarnúmer:
- Uppfærsla:
- síðast þann 12.06.2024
Lýsing
-Manufacturer: Festo, standard cylinder double-acting type DNN-63-10-A
-Stroke: 9mm
-Piston: Ø 63 mm
-Piston rod: Ø 20 mm / M16 x 1.5
-Max. Pressure: 12 bars
-Dimensions: 205/80/H110 mm
Gisdpoizxrcsfx Abhst
-Weight: 2 kg
-Stroke: 9mm
-Piston: Ø 63 mm