MA 132S38-2A
Rafmótor 7,5 kW 2880 snúninga
IAEA
MA 132S38-2A
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede
Upplýsingar um vélina
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- 26215 Wiefelstede, DE
- A2463784
- Tilvísunarnúmer:
- Uppfærsla:
- síðast þann 16.01.2026
Lýsing
Three-phase motor, electric motor
Gbsdpfocnhbkox Ai Eol
-Power: 7.5 kW
-Speed: 2880 rpm
-Shaft: Ø 38 mm
-Construction: B3
-Protection class: IP 44
-Price: per piece
-Number: 3x available
-Dimensions: 430/260/H310 mm
-Weight: 56.2 kg
Gbsdpfocnhbkox Ai Eol
-Power: 7.5 kW
-Speed: 2880 rpm
-Shaft: Ø 38 mm
-Construction: B3
-Protection class: IP 44
-Price: per piece
-Number: 3x available
-Dimensions: 430/260/H310 mm
-Weight: 56.2 kg
Senda fyrirspurn
Sími & Fax
+49 4402 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Tatabánya
2.944 km
Baler
FolienpresseMBT MV-250 S (1560)
Lítil auglýsing
Ennepetal
2.141 km
þriggja fasa ósamstilltur mótor 75kW