Istra VPF-2-3000
föst verð aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2026
Ástand
Nýtt
Staðsetning
Egenhofen Þýskaland
Lofttæmihimnupressa Istra VPF-2-3000
more Images
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Lofttæmihimnupressa
Framleiðandi:
Istra
Gerð:
VPF-2-3000
Framleiðsluár:
2026
Ástand:
nýtt
Verð og staðsetning
Staðsetning:
Herrnzell 6, 82281 Egenhofen, Deutschland Þýskaland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A18514996
Tilvísunarnúmer:
Uppfærsla:
síðast þann 23.02.2026
Lýsing
Table size: 3000 mm x 1400 mm
Operating vacuum: -0.9 bar
Vacuum pump flow rate: 40 m³/h
Pump power: 1.5 kW
Noise level: 70 Db
Heating system temperature: max. 140 °C
Heating power: 24 kW
Machine length: 3100 mm
Machine width: 1750 mm
Gsdpsvzbbyofx Abheit
Machine height: 2200 mm
Weight: 950 kg
Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.
Bjóðandi
Skráð frá: 2005
243 Auglýsingar á netinu
Trustseal icon
Hringdu
Senda fyrirspurn
Landus
Þýskaland
Austurríki
Sviss
Bandaríki Norður-Ameríku
Bretland
Frakkland
Belgía
Spánn
Mexíkó
Ítalía
Holland
Pólland
Rússneska sambandsríkið
Hvítrússland (Belarus lýðveldi)
Úkraína
Eistland
Tyrkland
Nýja-Sjáland
Írland
Tékkneska lýðveldið
Danmörk
Finnland
Svíþjóð
Noregur
Lúxemborg
Grikkland
Litháen
Lettland
Ísland
Portúgal
Brasilía
Venesúela
Argentína
Ungverjaland
Slóvakía
Rúmenía
Moldóva
Slóvenía
Serbía
Svartfjallaland
Albanía
Króatía
Búlgaría
Norður-Makedónía
Bosnía og Hersegóvína
Ísrael
Egyptaland
Marokkó
Indland
Indónesía
Suður-Kórea
Japan
Taíland
Malasía
Víetnam
Kína, Alþýðulýðveldið
Taívan
Íran
Bangladesh
Fyrirspurnina tókst ekki að senda. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.
Sími & Fax
+49 8145 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Vacuum himna pressa gerð VARIOPRESS Wemhöner Basic 1000 S
more images
Þýskaland Bad Oeynhausen
2.117 km
Vacuum himna pressa gerð VARIOPRESS
WemhönerBasic 1000 S
Lítil auglýsing
Hljómsveit sá MEBA 260 AP
Þýskaland Dinkelsbühl
2.467 km
Hljómsveit sá
MEBA260 AP
Neumarkt
Viessmann Vitoplex 120kw. Lágstemmdu hitaketill með olíu- eða gasbrennara.
Yfirborðshyvel SAC FS 430
Yfirborðshyvel SAC FS 430
Þýskaland Bitburg
Yfirborðshyvel
SACFS 430
Vottaður söluaðili
Tómarúmhimnupressa Istra TF-300HV
Þýskaland Egenhofen
Tómarúmhimnupressa
IstraTF-300HV
Vottaður söluaðili
Bensínstöð fyrirtækisins fyrir dísiltanktankakerfi
Þýskaland Warstein
Böndlunartæki Krpan PD 1200 M
Þýskaland Wettringen
Böndlunartæki
KrpanPD 1200 M
Vinnslustöð Tekna TKE783
Vinnslustöð Tekna TKE783
Eistland Eistland
Vinnslustöð
TeknaTKE783
Spónaplötur á gólfi millihæðarplata 1.000 m², 2.500 mm x 2.000 mm x 38 mm Ausführung: P6
Þýskaland Nordhorn
Spónaplötur á gólfi millihæðarplata
1.000 m², 2.500 mm x 2.000 mm x 38 mmAusführung: P6