HornsvalarvélKarl Tränklein
Hornsvalarvél
Karl Tränklein
Ástand
Notað
Staðsetning
Neuhausen 

Upplýsingar um vélina
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- 75242 Neuhausen-Schellbronn, Deutschland

Hringdu
Tilboðsupplýsingar
- Auglýsingarauðkenni:
- A21469872
- Uppfærsla:
- síðast þann 04.06.2026
Lýsing
Electric drive
Cycle initiation via foot switch
Various tools included in the scope of delivery:
Todjythzuopfx Ai Ssa
1 x upper/lower blade with 4 mm radius
1 x upper/lower blade with 6 mm radius
1 x upper/lower blade with 7 mm radius
1 x upper/lower blade with 8 mm radius
1 x upper/lower blade with 9 mm radius
1 x upper/lower blade with 15 mm radius (currently installed)
Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.
Cycle initiation via foot switch
Various tools included in the scope of delivery:
Todjythzuopfx Ai Ssa
1 x upper/lower blade with 4 mm radius
1 x upper/lower blade with 6 mm radius
1 x upper/lower blade with 7 mm radius
1 x upper/lower blade with 8 mm radius
1 x upper/lower blade with 9 mm radius
1 x upper/lower blade with 15 mm radius (currently installed)
Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Lauda-Königshofen
2.396 km
Hornaravél
Karl Tränklein
Karl Tränklein
Lítil auglýsing
Deepcar
1.608 km
Bókabindivél
RilecartP-500 Spiral Binding Machine
RilecartP-500 Spiral Binding Machine
Lítil auglýsing
Emskirchen
2.437 km
Krukku- og límvél fyrir hlífar
Karl TränkleinCGM (b)
Karl TränkleinCGM (b)
Lítil auglýsing
Emskirchen
2.437 km
Samskeyti stillingarvél
Karl TränkleinFEM 658-58-4
Karl TränkleinFEM 658-58-4
Lítil auglýsing
Bischofszell
2.572 km
Stafræn prentvél
CANONIMAGEPRESS C700
CANONIMAGEPRESS C700
Lítil auglýsing
Emskirchen
2.437 km
Samskeyti stillingarvél
Karl TränkleinFEM 608-53-6
Karl TränkleinFEM 608-53-6
Lítil auglýsing
Wymysłów
2.544 km
Karl Tränklein límhvalur
Karl Tränklein walcarka do klejuKarl Tränklein walcarka do kleju
Karl Tränklein walcarka do klejuKarl Tränklein walcarka do kleju
Lítil auglýsing
Þýskaland
2.280 km
Hnakkasaumur
MÜLLER MARTINIBravo
MÜLLER MARTINIBravo
Lítil auglýsing
Wymysłów
2.544 km
Karl Tränklein ZW 500 – veltivél / límhúðunarvél
Karl Tränklein ZW 500 – walcarka / nakładarka klejuKarl Tränklein ZW 500 – walcarka / nakładarka kleju
Karl Tränklein ZW 500 – walcarka / nakładarka klejuKarl Tränklein ZW 500 – walcarka / nakładarka kleju
Lítil auglýsing
Wymysłów
2.544 km
Karl Tränklein kassabeygjustöð, 600 mm
Karl Tränklein Case Bender 600 mmKarl Tränklein Case Bender 600 mm
Karl Tränklein Case Bender 600 mmKarl Tränklein Case Bender 600 mm
Lítil auglýsing
Emskirchen
2.437 km
Bunch Press - lárétt
La FornigraficaBP
La FornigraficaBP
Lítil auglýsing
Radom
2.730 km
Bókbindivél
Karl Tranklein PS1200Bookbinding Shears
Karl Tranklein PS1200Bookbinding Shears
Lítil auglýsing
Wymysłów
2.544 km
Bókagerðar-/prentpressa Karl Tränklein K.G. – tveggja stöðva
Prasa introligatorska / poligraficzna Karl Tränklein K.G. – dwustanowiskowaPrasa introligatorska / poligraficzna Karl Tränklein K.G. – dwustanowiskowa
Prasa introligatorska / poligraficzna Karl Tränklein K.G. – dwustanowiskowaPrasa introligatorska / poligraficzna Karl Tränklein K.G. – dwustanowiskowa
Lítil auglýsing
Emskirchen
2.437 km
Borðskeri
Wilhelm Leo'S Nachfolger19030
Wilhelm Leo'S Nachfolger19030
Lítil auglýsing
Radom
2.730 km
Hornskeri
Karl Tranklein EK-100Corner Cutter
Karl Tranklein EK-100Corner Cutter
Auglýsingunni þinni hefur verið eytt með góðum árangri
Villa kom upp




































































































































