SSB 260 VA
Bandsög
KASTO
SSB 260 VA
Framleiðsluár
1993
Ástand
Notað
Staðsetning
Hattingen
Upplýsingar um vélina
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- Lager Hattingen
- A21583458
- Tilvísunarnúmer:
- Uppfærsla:
- síðast þann 24.03.2026
Lýsing
cutting speed 15 - 125 m/min
cross cutting section 260 mm
band length 4.115 x 41 x 1,1 mm
cutting width 260 x 260 mm
Band Saw | KASTO - SSB 260 VA
The machine is in a well-maintained condition.
Gsdpjywzxcsfx Ai Eebl
Please note that the technical details were added from comparable machines.
#Tags: SSB260VA | SSB-260VA | SSB260 VA | SSB 260VA
cross cutting section 260 mm
cutting width 260 x 260 mm
Band Saw | KASTO - SSB 260 VA
Gsdpjywzxcsfx Ai Eebl
Senda fyrirspurn
Sími & Fax
+49 2324 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Hattingen
2.126 km
Bandsög
KASTOSSB 260VA
KASTOSSB 260VA
Lítil auglýsing
Emmelshausen
2.255 km
Millivélar
MikronMill P 800 U
MikronMill P 800 U
Solbiate Olona
Sjálfvirk bandsög Kasto 260
KASTOSSB 260 VA
KASTOSSB 260 VA
Tatabánya
Böndsög Bandsögvélar
KASTO BandsägeautomatSSB 260 VA (3369)
Þýskaland
5-ása CNC vinnslustöð
Deckel Maho DMGDMU 70 eVolution
Kölleda
Fullkomlega sjálfvirk bandsögvél
KASTOSSB 260 VA Serie 113
KASTOSSB 260 VA Serie 113
Vinnslumiðstöð - lóðrétt
HERMLEC 1200 V
HERMLEC 1200 V