Bretti staflari
Linde L12

VB aukaskattur bætist við
6.500 EUR
Framleiðsluár
2019
Ástand
Notað (fullkomlega virkur)
Staðsetning
Oberschweinbach Þýskaland
images icon

Engar myndir hafa enn verið settar á netið.

Grunnupplýsingar

Heiti vélar:
Bretti staflari
Framleiðandi:
Linde
Gerð:
L12
Framleiðsluár:
2019
Ástand:
notaður
Virkni:
fullkomlega virkur
Vinnustundir:
1.358 h

Verð og staðsetning

VB aukaskattur bætist við
6.500 EUR
leiga:
mögulegt
Seljanda staðsetning:
Am Eichenschlag 4, 82294 Oberschweinbach, Þýskaland Þýskaland
Hringdu

Tæknilegar upplýsingar

Mál og þyngd

Lyftihæð:
4.386 mm
Byggingarhæð:
1.940 mm

Vél og gírkassi

Eldsneytistegund:
rafmagns

Frekari upplýsingar

Mastegindi gerð:
þríröðungur (triplex)
Drifttýpa:
Elektro
Burðargeta:
1.200 kg

Tilboðsupplýsingar

Auglýsingarauðkenni:
A19156876
Tilvísunarnúmer:
891
Uppfærsla:
síðast þann 22.05.2025

Lýsing

High lift truck
Laodpfx Aswkx Rpolzjh
Mast type: Triplex
Condition: Ready for use and fully functional
Technical condition: good

Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.

Bjóðandi

Skráð frá: 2009

268 Auglýsingar á netinu

Hringdu

Senda fyrirspurn

Landus 
Þýskaland
Austurríki
Sviss
Bandaríki Norður-Ameríku
Bretland
Frakkland
Belgía
Spánn
Mexíkó
Ítalía
Holland
Pólland
Rússneska sambandsríkið
Hvítrússland (Belarus lýðveldi)
Úkraína
Eistland
Tyrkland
Nýja-Sjáland
Írland
Tékkneska lýðveldið
Danmörk
Finnland
Svíþjóð
Noregur
Lúxemborg
Grikkland
Litháen
Lettland
Ísland
Portúgal
Brasilía
Venesúela
Argentína
Ungverjaland
Slóvakía
Rúmenía
Moldóva
Slóvenía
Serbía
Svartfjallaland
Albanía
Króatía
Búlgaría
Norður-Makedónía
Bosnía og Hersegóvína
Ísrael
Egyptaland
Marokkó
Indland
Indónesía
Suður-Kórea
Japan
Taíland
Malasía
Víetnam
Kína, Alþýðulýðveldið
Taívan
Íran
Bangladesh
Athugasemd: Fyrirspurn þín verður send áfram til allra seljenda í vélaflokknum. Þannig getur þú fengið fjölda tilboða.
Fyrirspurnina tókst ekki að senda. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

Sími & Fax

+49 8145 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12 LINDE L12
more images
Oss
2.029 km
VS-22810 Rafmagns KOMPAKT staflari Linde L12
LINDEL12
Vottaður söluaðili
Hringdu
Lítil auglýsing
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
more images
Meschede
2.173 km
Handvirki staplari
LindeL12
Vottaður söluaðili
Hringdu
Lítil auglýsing
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12LAP
more images
Strzałkowo
2.501 km
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur
LindeL12LAP
Hringdu
Lítil auglýsing
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
Linde L 12 KH10348 Linde L 12
more images
Holland Apeldoorn
2.001 km
Linde L 12 KH10348
LindeL 12
Hringdu
Lítil auglýsing
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
more images
Þýskaland Bremen
2.025 km
Handvirki staplari
LindeL12
Hringdu
Lítil auglýsing
Rafmagns lyftari Linde L 12
Rafmagns lyftari Linde L 12
Rafmagns lyftari Linde L 12
Rafmagns lyftari Linde L 12
Rafmagns lyftari Linde L 12
Rafmagns lyftari Linde L 12
more images
Þýskaland Emskirchen
2.442 km
Rafmagns lyftari
LindeL 12
Vottaður söluaðili
Hringdu
Lítil auglýsing
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
Handvirki staplari Linde L12
more images
Niederlangen
1.996 km
Handvirki staplari
LindeL12
Vottaður söluaðili
Hringdu
Lítil auglýsing
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
Handvirki staplari Linde L 12
more images
Þýskaland Nürtingen
2.469 km
Handvirki staplari
LindeL 12
Hringdu
Lítil auglýsing
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
Geymslutækni Linde L12
more images
Þýskaland Crailsheim
2.449 km
Geymslutækni
LindeL12
Vottaður söluaðili
Hringdu
Lítil auglýsing
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur Linde L12
more images
Strzałkowo
2.501 km
Stöðumaður fyrir gangandi vegfarendur
LindeL12
Hringdu