Monforts KNC 5 -1500
föst verð aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
1998
Ástand
Notað (fullkomlega virkur)
Staðsetning
Vreden Þýskaland
Rennibekkur - hringrásastýrður Monforts KNC 5 -1500
more Images
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Monforts KNC 5 -1500
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Rennibekkur - hringrásastýrður
Framleiðandi:
Monforts
Gerð:
KNC 5 -1500
Vélar númer:
220-15
Framleiðsluár:
Ástand:
gott (notað)
Virkni:
fullkomlega virkur
Verð og staðsetning
Staðsetning:
Gaxel 48, 48691 Vreden, Deutschland Þýskaland
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
Snúningsþvermál yfir þversleða:
290 mm
Spindilhol:
70 mm
Rúnlengd:
1.500 mm
Snúningsþvermál:
500 mm
Quill þvermál:
80 mm
Fjarlægð kúluferðar:
160 mm
Miðjuhæð:
255 mm
Hraðviðfærsla á X-ás:
5 m/mín.
Hraðhröðun Z-áss:
10 m/mín.
Spindilhraði (mín.):
2 snúningur/mín.
Spindilhraði (hámark):
2.800 snúningur/mín.
Færslulengd Z-áss:
1.500 mm
Rúmnbreidd:
360 mm
Heildarlengd:
3.330 mm
Heildarbreidd:
1.550 mm
Heildarhæð:
1.790 mm
Festidíameter:
300 mm
Inntakstraumsgerð:
þriggja fasa
Spindilsmótorsafl:
15.000 W
Krossrennsluf fjarlægð:
265 mm
Heildarþyngd:
3.300 kg
Snúningshraði (mín.):
2 snúningur/mín.
Snúningshraði (hámark):
2.800 snúningur/mín.
Þriggja kló klemmuþvermál:
250 mm
Vinnsluhlutalengd milli miðpunkta:
1.500 mm
Klófunnar ytri þvermál:
250 mm