Schaublin 102 N
Ástand
Notað
Staðsetning
Þýskaland Þýskaland
Nákvæmur rennibekkur Schaublin 102 N
more Images
Schaublin 102 N
Schaublin 102 N
Schaublin 102 N
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Nákvæmur rennibekkur
Framleiðandi:
Schaublin
Gerð:
102 N
Ástand:
gott (notað)
Verð og staðsetning
Staðsetning:
, Þýskaland Þýskaland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A21798298
Uppfærsla:
síðast þann 27.04.2026
Lýsing
Schaublin 102 N, machine number BL 329218, year of manufacture approx. 1998, center height 102 mm, center distance 375 mm, max. turning diameter over bed 200 mm, max. turning diameter over cross slide 120 mm, spindle speed up to 2,800 rpm, tailstock, accessories,