Secodex R220.13-8200-C Ø 220 mm
Hnífshöfuð
Seco
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede
Upplýsingar um vélina
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- 26215 Wiefelstede, Deutschland
- A17701948
- Tilvísunarnúmer:
- Uppfærsla:
- síðast þann 14.11.2024
Lýsing
-Manufacturer: Seco, Secodex face milling cutter head
-Type: Secodex R220.13-8200-C
Giedpfx Absu Rib Rohjt
-Hole diameter: 60 mm / bolt circle diameter 100 x 18 mm
-Inverting plates: 12 pieces
-Dimensions: Ø 220 x 60 mm
-Weight: 9.0 kg
-Type: Secodex R220.13-8200-C
Giedpfx Absu Rib Rohjt
-Inverting plates: 12 pieces
-Dimensions: Ø 220 x 60 mm
-Weight: 9.0 kg
Senda fyrirspurn
Sími & Fax
+49 4402 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Wiefelstede
1.998 km
Hnífshöfuð
SecoSecodex R220.13/23-8200-C Ø 212 mm
Lítil auglýsing
București
3.573 km
Rennibekkur
WMW ZerbstDP 2000
WMW ZerbstDP 2000
Skútuhaus SK50
SecoSecodex R220.13/23-8200-C Ø 330 mm
SecoSecodex R220.13-8200-C Ø 212 mm
Burgos
Borarvél HVM-6000
ANAYAKHVM 6000 PHS
ANAYAKHVM 6000 PHS
SecoSecodex R220.13/23-8200-C Ø 210 mm
Þýskaland
Borborð
TOSISO 16
TOSISO 16
Hnífahaus SK50 325 mm