SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
föst verð aukaskattur bætist við
Ástand
Notað
Staðsetning
Wiefelstede Þýskaland
Gírmótor 1,1 kW 72 snúninga á mínútu SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
more Images
SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
SEW-Eurodrive RF60DT90S4B
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Gírmótor 1,1 kW 72 snúninga á mínútu
Framleiðandi:
SEW-Eurodrive
Gerð:
RF60DT90S4B
Ástand:
notaður
Verð og staðsetning
Seljanda staðsetning:
Stahlstraße 37, 26215 Wiefelstede, Þýskaland Þýskaland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A5863956
Tilvísunarnúmer:
27280
Uppfærsla:
síðast þann 12.06.2024
Lýsing
Gear motor, electric motor
Gbsdpfxjgw Tuys Ai Ejl
-SEW-Eurodrive: gear motor type RF60DT90S4B
-Speed: 72 rpm
-Power: 1.1 kW
-Construction: B5
-Brake: 10 Nm
-Diameter shaft: Ø 30 x 60 mm
-Protection class: IP 44
-Dimensions: 620/280 / H215 mm
-Weight: 41 kg
Bjóðandi
Skráð frá: 2002
12.954 Auglýsingar á netinu
Trustseal icon
Hringdu
Senda fyrirspurn
Landus
Þýskaland
Austurríki
Sviss
Bandaríki Norður-Ameríku
Bretland
Frakkland
Belgía
Spánn
Mexíkó
Ítalía
Holland
Pólland
Rússneska sambandsríkið
Hvítrússland (Belarus lýðveldi)
Úkraína
Eistland
Tyrkland
Nýja-Sjáland
Írland
Tékkneska lýðveldið
Danmörk
Finnland
Svíþjóð
Noregur
Lúxemborg
Grikkland
Litháen
Lettland
Ísland
Portúgal
Brasilía
Venesúela
Argentína
Ungverjaland
Slóvakía
Rúmenía
Moldóva
Slóvenía
Serbía
Svartfjallaland
Albanía
Króatía
Búlgaría
Norður-Makedónía
Bosnía og Hersegóvína
Ísrael
Egyptaland
Marokkó
Indland
Indónesía
Suður-Kórea
Japan
Taíland
Malasía
Víetnam
Kína, Alþýðulýðveldið
Taívan
Íran
Bangladesh
Fyrirspurnina tókst ekki að senda. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.
Sími & Fax
+49 4402 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Gír mótor 0,75 kW 108 snúninga/mínútu Bockwoldt 0-80N/4DBR
more images
Þýskaland Wiefelstede
1.998 km
Gír mótor 0,75 kW 108 snúninga/mínútu
Bockwoldt0-80N/4DBR
Vottaður söluaðili
Lítil auglýsing
Gírmótor 1,1 kW 73 snúninga á mínútu SEW-Eurodrive RF43 DT90S4/TH
Þýskaland Wiefelstede
1.998 km
Gírmótor 1,1 kW 73 snúninga á mínútu
SEW-EurodriveRF43 DT90S4/TH
Vottaður söluaðili
Gír mótor 0,55 kW 36 snúningar á mínútu SEW Vector SA47T DT80K-4
Gír mótor 0,55 kW 36 snúningar á mínútu
SEW VectorSA47T DT80K-4
Stillanlegur gírmótor 0,37 kW 35-180 snúninga á mínútu MOTOVARIO TKF/5
Wiefelstede
Stillanlegur gírmótor 0,37 kW 35-180 snúninga á mínútu
MOTOVARIOTKF/5
Stillanlegur gírmótor 0,25 kW 47-246 snúninga á mínútu MOTOVARIO TKF/2
Wiefelstede
Stillanlegur gírmótor 0,25 kW 47-246 snúninga á mínútu