OP1000HSE
Pöntunartæki á háu stigi
Toyota
OP1000HSE
VB aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2005
Ástand
Notað
Staðsetning
Köln
Upplýsingar um vélina
- Heiti vélar:
- Pöntunartæki á háu stigi
- Framleiðandi:
- Toyota
- Gerð:
- OP1000HSE
- Framleiðsluár:
- 2005
- Ástand:
- notaður
- Vinnustundir:
- 2.898 h
Verð og staðsetning
VB aukaskattur bætist við
- leiga:
- mögulegt
- Seljanda staðsetning:
- Hansestrasse 103, 51149 Köln, Þýskaland
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
- Burðargeta:
- 1.000 kg
- Lyftihæð:
- 6.075 mm
- Byggingarhæð:
- 2.750 mm
- Gafallengd:
- 1.000 mm
- Drifttýpa:
- Elektro
Tilboðsupplýsingar
- Auglýsingarauðkenni:
- A17561138
- Tilvísunarnúmer:
- Uppfærsla:
- síðast þann 31.10.2024
Lýsing
High-lift order picker
Load center: 500
Technical condition: normal
Battery Volt: 48V
Battery Ah: 465Ah
Giodpeu D Svwjfx Amgjt
Battery year of construction: 2007
Rotating beacon, 2 pieces, work light
Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.
Load center: 500
Technical condition: normal
Battery Volt: 48V
Battery Ah: 465Ah
Giodpeu D Svwjfx Amgjt
Bjóðandi
Athugasemd: Skráðu þig ókeypis eða skráðu þig inn, til að fá aðgang að öllum upplýsingum.
Skráð frá: 2022
43 Auglýsingar á netinu
Senda fyrirspurn
Sími & Fax
+49 2203 ... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Częstochowa
2.690 km
JungheinrichEKM 202
JungheinrichEKM 202
Lítil auglýsing
Velen
2.071 km
Heavy-skylda eftirvagna
WMTD40/8,0 x 3,0
WMTD40/8,0 x 3,0
Velen
Þungur kerru
WMTD30/7,0 x 2,5
WMTD30/7,0 x 2,5
Hardinxveld-Giessendam
BT VCE 150 A
BTVCE 150 A
BTVCE 150 A