Kæliþjöppu kælivélTrane CHHP0L1TKE0N057A
57kw
Kæliþjöppu kælivél
Trane CHHP0L1TKE0N057A
57kw
föst verð aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2006
Ástand
Notað
(fullkomlega virkur)
Staðsetning
Tata
Upplýsingar um vélina
- Heiti vélar:
- Kæliþjöppu kælivél
- Framleiðandi:
- Trane CHHP0L1TKE0N057A
- Gerð:
- Framleiðsluár:
- 2006
- Ástand:
- notaður
- Virkni:
- fullkomlega virkur
Verð og staðsetning
- Staðsetning:
- Tata, 2890 Ungarn
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
- Kælivirkni:
- 57 kW (77,50 hP)
Tilboðsupplýsingar
- Auglýsingarauðkenni:
- A16810256
- Tilvísunarnúmer:
- ct1968
- Uppfærsla:
- síðast þann 01.07.2025
Lýsing
Trane CHHP0L1TKE0N057A refrigeration compressor several units for sale/ ct1968
Gbedpfxjubakuj Ai Ejl
Manufacturer: Trane
Type: CHHP0L1TKE0N057A
Refrigerant: Freon
Refrigerant type: R134A
Power: 57kW, 400V, 50Hz, 3 phases
Dimensions: 1000x630x570mm
Several pieces, for sale from stock
Gbedpfxjubakuj Ai Ejl
Manufacturer: Trane
Type: CHHP0L1TKE0N057A
Refrigerant: Freon
Refrigerant type: R134A
Dimensions: 1000x630x570mm
Bjóðandi
Athugasemd: Skráðu þig ókeypis eða skráðu þig inn, til að fá aðgang að öllum upplýsingum.
Skráð frá: 2013
283 Auglýsingar á netinu
Senda fyrirspurn
Sími & Fax
+36 34 81... auglýsingar
Þessar auglýsingar gætu einnig vakið áhuga þinn.
Lítil auglýsing
Hillegom
1.941 km
Kælikompressor
BitzerHSN 7461-70-40P (x2) & HSN 7471-75 (x2)
Lítil auglýsing
Tata
2.931 km
Gasvarmadæla loftkæling VRF
Panasonic ECO G VRF"Sanyo" Kühll: 56 kW Heizl:67 kW