Transnorm TS1600-090
Framleiðsluár
2020
Ástand
Notað (fullkomlega virkur)
Staðsetning
Krefeld Þýskaland
Boginbandaflutningsvél, 90 gráðu beygja Transnorm TS1600-090
more Images
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Transnorm TS1600-090
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Boginbandaflutningsvél, 90 gráðu beygja
Framleiðandi:
Transnorm
Gerð:
TS1600-090
Framleiðsluár:
2020
Ástand:
notaður
Virkni:
fullkomlega virkur
Verð og staðsetning
Staðsetning:
Keutmannstr. 261, 47800 Krefeld, Deutschland Þýskaland
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
Mótorframleiðandi:
SEW
Búnaður:
Gerðarmerki fáanlegt, skjöl / handbók
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A21579223
Uppfærsla:
síðast þann 24.03.2026
Lýsing
Curve belt conveyor, belt curve conveyors, 90-degree belt curve with drive
Manufacturer: Transnorm
Year of manufacture: 2020
Condition: used
Model/Type: TS 1600-090/90 Degree
Overall outer length: approx. 1850 mm
Overall inner length: approx. 760 mm
Dimensions: RN: 600, BN : 600, WN: 60 deg
Conveying width: approx. 600 mm
Belt type: belt with fabric reinforcement
Including 200 mm high side guides
Including SEW motor with Movimot version, 1.1 kW, 2900/504 rpm