GAA-350-90+CNC+TR12
Sjálfvirk skurðarsög úr áli / PVC
Tronzadoras MG
GAA-350-90+CNC+TR12
EXW VB aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2023
Ástand
Notað
(fullkomlega virkur)
Staðsetning
Пловдив
Upplýsingar um vélina
- Heiti vélar:
- Framleiðandi:
- Tronzadoras MG
- Gerð:
- GAA-350-90+CNC+TR12
- Vélar númer:
- G90230201
- Framleiðsluár:
- 2023
- Ástand:
- næstum eins og nýtt (notað)
- Virkni:
- fullkomlega virkur
Verð og staðsetning
EXW VB aukaskattur bætist við
- Staðsetning:
- Anry Barbius steet 18, 4000 Plovdid, България
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
- Sagblaðsþvermál:
- 350 mm
- Heildarlengd:
- 1.500 mm
- Heildarbreidd:
- 970 mm
- Heildarhæð:
- 1.400 mm
- Skerhæð (hámark):
- 100 mm
- Heildarþyngd:
- 350 kg
- Sögunarblaðshraði:
- 3.000 snúningur/mín.
- Inngangsspenna:
- 400 V
Lýsing
Automatic CNC controlled circular saw for cutting and drilling / tapping aluminium.
Tronzadoras MG - GAA-350-90+CNC+TR12
• Automatic cycle.
• 700 mm ballscrew feeder.
• OMRON controller.
• 10 programs with 30 lines.
• 20 parts in memory.
• Emergency stop.
• Adjustable feeding and cutting speeds.
Gsdpfovl Eahox Abhoit
• Automatic adjusted cutting length with multiple advances.
• Cut to 90º.
• Automatic air-oil cooling.
• Semi-automatic or fully automatic operation.
The machine is inspected, serviced and ready for work.
Þessi auglýsing var sjálfvirkt þýdd. Villa í þýðingu gæti verið til staðar.
• Automatic cycle.
• 700 mm ballscrew feeder.