Tunnel 50 TUNNEL50 DG
föst verð aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2014
Ástand
Notað (fullkomlega virkur)
Staðsetning
Slóvakía Slóvakía
Pökkunarvél Tunnel 50 TUNNEL50 DG
more Images
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Tunnel 50 TUNNEL50 DG
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Pökkunarvél
Framleiðandi:
Tunnel 50
Gerð:
TUNNEL50 DG
Vélar númer:
MF09BB30
Framleiðsluár:
2014
Ástand:
notaður
Virkni:
fullkomlega virkur
Verð og staðsetning
Staðsetning:
Nitrianska 59, 942 01 Šurany, Slovensko Slóvakía
Hringdu
Tæknilegar upplýsingar
Inntakstraumsgerð:
þriggja fasa
Búnaður:
klemmur
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A20438600
Uppfærsla:
síðast þann 03.11.2025
Lýsing
FOR SALE – Minipack-Torre Tunnel 50 Shrink Tunnel (Italy)
Machine Description
Technical Specifications (approximate):
- 7200W, 11A
- Manufacturer: Minipack-Torre (Italy)
- Model: Tunnel 50
- Type: Shrink tunnel (heat shrink packaging)
- Power supply: 400 V / 3-phase / 50 Hz
- Adjustable temperature and conveyor speed
- Digital control panel (temperature and belt speed)
- Stainless steel roller conveyor inside the tunnel
- Emergency stop and main power switch
- Tunnel dimensions: approx. 850 × 500 mm (W × H)