Viber-Air INV7.5-500
EXW föst verð aukaskattur bætist við
Framleiðsluár
2025
Ástand
Nýtt
Staðsetning
Gorzów Wielkopolski Pólland
Skrúfuþjöppu með inverter Viber-Air INV7.5-500
more Images
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Viber-Air INV7.5-500
Upplýsingar um vélina
Heiti vélar:
Skrúfuþjöppu með inverter
Framleiðandi:
Viber-Air
Gerð:
INV7.5-500
Framleiðsluár:
2025
Ástand:
nýtt
Verð og staðsetning
Staðsetning:
ul. Walczaka 25, 66-400 Gorzów Wlkp., Polska Pólland
Hringdu
Tilboðsupplýsingar
Auglýsingarauðkenni:
A20022830
Uppfærsla:
síðast þann 13.02.2026
Lýsing
Viber-Air
Power: 7.5 kW / 7.5 HP
Motor speed: 3000 rpm
Gbjdpoxdbvrsfx Ai Esl
Tank capacity: 500 liters
Voltage and frequency: 400V / 50Hz
Water resistance: IP23
Noise level: 65 dB
Operating pressure: 10 bar