Comec 1.650 X Ø 165 Mm notaður til sölu (112.165)
Þýskaland Skiptanlegur rifa (2 stk)
COMEC1.650 x Ø 165 mm
COMEC1.650 x Ø 165 mm
COMEC1.650 x Ø 165 mm
Neukamperfehn Sigma Profile Steel Beam CS
Profillänge: 1.650 mm / CS-Sigma.:200 x 65 x 18 mm / sendzimir verzinkt
Wiefelstede Hitaband hitahulsa
ErgeØ165 x 100 mm 2500 W
Danmörk Rennibekkur Ø 2000 x 35.000 x 63 tonn
SKODASUT 200 TD
Babberich CNC rennibekkur Ø 1400 x 13.000 mm
IRLE GermanyIWDS 1000 CNC
Babberich CNC rennibekkur Ø 1135 x 2000 mm
ProKingLC450
Wiefelstede Færibandsrúllur Flutningsrúllur
unbekannt**Ø 56 x 335 mm
Wiefelstede Gírkassi 31 : 1
unbekanntWelle Ø 20 x 50 mm / Ø 30 x 25 mm
Hessisch Lichtenau 3 kjálka fleygustangs spenndiskur Ø 165 mm - Næstum ónotaður, kraftspennudiskur
SMW AUTOBLOKHGF 160-45-3 HI GRIP
Wiefelstede Solidgúmmídekk með felgu, 2 stykki
unbekanntØ 420 x 95 mm
unbekanntØ 420 x 95 mm
Wiefelstede 90° rörböj, 44 st.
unbekanntØ 114 mm x 4,6 mm
Wiefelstede 90° rörbeygja, 13 stykki
unbekanntØ 139,7 x 4 mm
unbekanntØ 420 x 80 mm
Wiefelstede Hljóðkútur
cimmeØ 336 x 1790 mm
Wiefelstede Færibandsrúlla, flutningsrúlla
unbekanntØ 100 x 1800 mm
unbekanntØ 99 x 1800 mm gummiert
Wiefelstede Flutningsrúlla með klippibúnaði
unbekanntØ 327 x 1800 mm gummiert
Wiefelstede Rúlluberari fyrir pökkunarvél
unbekanntØ 148 x 1600 mm
unbekanntØ 75 x 1700 mm
unbekanntØ 150 x 2040 mm
unbekanntØ 75 x 2040 mm
unbekanntØ 75 x 1810 mm