Unbekannt 3200/1600/H490 Mm notaður til sölu (74.030)
Wiefelstede Heavy-duty transport trolley 4 tons
unbekannt3200/1600/H490 mm
Wiefelstede Rúlluberari fyrir pökkunarvél
unbekanntØ 148 x 1600 mm
Wiefelstede 3 rúlla hringbeygjuvél
unbekannt1600 x2 mm
Wiefelstede Klemmaplata með T rauf
unbekannt3200/1625/H720 mm
Wiefelstede Bretti rekki
unbekanntFeldbreite 1800 mm / 2 Felder / Höhe 3200 mm
Wiefelstede Vinnubekkur
unbekannt1600/710/H925 mm
Wiefelstede Færibandsrúllur Flutningsrúllur
unbekanntØ 60 x 1600 mm
Ennepetal Klemmuspjald
UNBEKANNT3200 x 2000 x 210 mm
Ennepetal Klemmuspjald
UNBEKANNT3200 x 2250 x 420 mm
Ennepetal Rennibekksplata
UNBEKANNTØ1600mm
Neukamperfehn Vinnubekkur ramma vinnubekkur vinnuborð
SSI Schäfer/ Abm.: 1600 x 1000 x 900 mm(BxTxH)
SSI Schäfer/ Abm.: 1600 x 600 x 900 mm(BxTxH)
SSI Schäfer/ Abm.: 1600 x 800 x 900 mm(BxTxH)
UNBEKANNT1600x2000x100mm
Tata Skæralyftuborð með rúllubraut
Kraus H20-23 2000kg1600x1400 mm
Wiefelstede Skiptanlegir kjálkar
unbekanntBreite 26 mm
unbekanntBreite 25 mm
unbekanntBreite 34 mm
unbekanntBreite 30 mm
Wiefelstede Skipanlegir kjálkar fyrir fjögurra kjálka chuck
unbekanntBreite 30 mm
unbekanntBreite 26 mm